Swinger Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Swinger Club

แหล่งพบปะแลกเปลี่ยนมุมมองของชีวิตรัก

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ครูสอนเสียว

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
mm45
อนุบาลหมีน้อย
อนุบาลหมีน้อย

ครูสอนเสียว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ครูสอนเสียว   ครูสอนเสียว EmptyMon Aug 26, 2013 2:31 pm

ผมชื่อวิชัยอายุ44ภรรยาชื่อเยาวภาอายุ40รูปร่างสดุดตา 37-26-39 ยังไม่มีบุตร เราทั้งคู่รับราชการเป็นครูสอนอยู่คนละจังหวัดสองอาทิตย์ผมจะกลับบ้านครั้งหนึ่ง ระยะหลังคนทางบ้านส่งข่าวมาบอกว่าภรรยาผมอาจมีอะไรๆกับคนอื่นผมมาคิดดูมันจะเป็นไปใด้หรืออายุเธอก็40เข้าไปแล้ว แต่ก็ต้องยอมรับในรูปร่าง หน้าตาของเธอเพราะเธอออกกำลังกายอยู่เสมอโดยเฉพาะหน้าอกหน้าใจ บั้นท้ายเธอก็บึ๊บบั๊บ อวบผายชวนไหลหลง เธอคุยเก่ง ยิ้มเก่งร่าเริงสดชื่นแจ่มใสแต่งตัวเซ็กซี่ทันสมัยทำให้ดูไม่แก่ ในโรงเรียนเธอเป็นครูสาวที่เด่นที่สุด ขนาดรู้ว่ามีสามีแล้วครูหนุ่มๆยังแอบสนใจภรรยาผมเลยแต่นอกจากผมแล้วคงไม่มีใครที่ใด้เชยชม และลิ้มลองดูว่าเนินเนื้อข้างในเธอเยี่ยมขนาดไหนภรรยาผมอยู่เฝ้าบ้านคนเดียวผมจะหาคนทำงานบ้านมาอยู่เป็นเพื่อนเธอก็ไม่เอาเธอบอกกลัวโดนโขมยของปกติช่วงเย็นเธอสอนพิเศษเด็กนักเรียนม.5คนหนึ่งชื่อ อาม เรียนเก่ง รูปร่างสูงใหญ่เพราะเป็นนักกีฬาบาสเก็ตบอลล์ของโรงเรียนครั้นจะคิดว่าเธอมีอะไรกับเด็กคนนี้ก็เกินไป เพราะเด็กคนนี้เป็นลูกศิษย์ภรรยาผมมาตลอดตั้งแต่ป.1ผมมากระจ่างก็เมื่อภรรยาโทรไปถามผมว่าอาทิตย์นี้กลับบ้านรึปล่าว ผมบอกไม่กลับเพราะงานเยอะเธอเลยว่าไม่ต้องกลับก็ใด้เธออยู่คนเดียวชินแล้วสบายมากแล้ววางสายวันศุกร์โชคดีที่มีเพื่อนครูช่วยเคลียร์งานจนเสร็จ ผมจึงนั่งรถเที่ยวสุดท้ายเดินทางกลับบ้านกว่าจะถึงบ้านปาเข้าไปสองทุ่มเพื่อขจัดความแคลงใจในคำพูดของคนทางบ้านผมลอดรั้วหลังบ้านไปยืนซุ่มในสวนใต้ต้นมะขามมองไปรอบๆมืดมิดไปหมด ส่วนภายในเปิดไฟสว่างจ้าทั้งสองชั้นชั่วครู่ไฟในห้องน้ำเปิดขึ้น ใด้ยินเสียงในห้องน้ำดังซู่ซ่า..คิดในใจภรรยาผมคงอาบน้ำไม่นานนักเสียงก็เงียบในห้องนอนมีแสงสว่างของไฟนีออนจากโต๊ะเครื่องแป้งคิดว่าเธอคงเตรียมตัวนอน แต่จู่ๆก็มีเสียงคนอาบน้ำในห้องน้ำอีกผมคิดในใจว่าภรรยาผมเธอคงจะร้อนมากเลยลงไปอาบน้ำอีกครั้งแล้วเสียงอาบน้ำก็เงียบลงผมตัดสินใจปีนขึ้ต้นมะขามห่างจากตัวบ้านราวสามเมตรผมปีนจนใด้ระดับกับหน้าต่างห้องนอนครั้นพอมองเห็นภาพในห้องนอนผมถึงกับขาอ่อนเนื้อตัวสั่นไปหมด หัวใจเต้นแรง ภาพที่ผมเห็นมันเป็นภาพของหญิงงามวัยสี่สิบรูปร่างอวบสวย ผิวขาว ผมยาวสยาย ไร้ซึ่งอาภรณ์นอนหงายล่อนจ้อนอวดร่างอย่างท้าทายแสงไฟมีเพียงช่วงบ่าแตะที่นอน ท่อนขาเรียวทั้งซ้าย-ขวายกพาดบ่าผู้ชายที่นั่งคุกเข่าอยู่หว่างขาใบหน้าคลุกเคล้าซุกไซร้เหมือนพบสิ่งหอมหวานโคกโหนกส่ายไปมาสองมือฝ่ายชายประคองบั้นท้ายใหญ่คล้ายจะยกให้เนินเนื้อแนบชิดใบหน้าเข้าไปอีกสองมือฝ่ายหญิงยื่นขึ้นเกาะเหล็กหัวเตียงตัวบิดเป็นเกลียว ไฟจากโต๊ะเครื่องแป้งมันให้แสงสว่างเพียงพอที่จะทำให้มองเห็นภาพคนที่กำลังทำสงครามรักทั้งคู่อยู่บนเตียงท่อนเนื้อที่หว่างขาของผมเริ่มชูชันขึ้นในกางเกง ผมจ้องมองดูภาพที่เร้าความรู้สึกต่อไปฝ่ายชายเอื้อมมือข้างหนึ่งไปคลึงเค้นเต้านมคู่ใหญ่ฝ่ายหญิงยิ่งแอ่นบั้นท้ายรับลิ้นที่ละเลงเลียโคกนูนอย่างเมามันมีอยู่ช่วงหนึ่งฝ่ายชายจะเปลี่ยนเป็นนอนตะแคงโดยการยกขาเธอชี้ขึ้นด้านบนแล้วประกบใบหน้าเข้าเลียเนินนูนที่ปกคลุมด้วยขนดกดำรุงรังเขาใด้หันมาทางผมคุณพระช่วย!!เขาคือ"อาม"ลูกศิษย์ของเธอนั่นเองหลังจากนั้นภรรยาผมเธอก็โดนจับตัวพลิกโก้งโค้งสองขาถ่างสองมือค้ำที่นอน คราวนี้"อาม"ที่คุกเข่าอยู่ข้างหลังจึงก้มหน้าลงไล้เลียจากแก้มก้นลิ้นไชรูก้นจนถึงกลีบพลูข้างหน้า นิ้วช่วยแยงเข้าออกในรูก้น ในที่สุดภรรยาผมคงทนไม่ไหวส่งเสียงครางอ้าาา.ซี้ดด..อามจ๋าครูเสร็จแล้ววว..เธอฟุบหน้าลงกับที่นอนภาพที่เห็นมันทำให้ผมทนต่อไปไม่ใด้สายตาเพ่งมองส่วนมือรูดซิปควักแท่งเนื้อที่แข็งแทบระเบิดออกมาภายนอกผมเริ่มชักว่าวอย่างช้าๆสายตาจับไปที่บนเตียง ดูเหมือนอามจะทนความเสียวไม่ไหวเห็นขยับเขยื้อนโดยเขาจับให้ภรรยาผมนอนหน้าคว่ำราบสะโพกใหญ่อวบผายยกโด่งขึ้นสองขาอ้าถ่างออกเหมือนจะเชิญชวนส่วนอามยืนคร่อมบั้นท้ายก่อนจะนั่งยองๆ ลงมือข้างหนึ่งจับอยู่ตรงหว่างขาภรรยาผมคล้ายจะเปิดช่องรักให้อ้าส่วนมืออีกข้างก็จับแท่งรักเตรียมใส่โห..ขนาดมันเกินอายุจริงผมไม่สงสัยเลยว่าทำไมภรรยาผมจึงยอมทอดร่างงามให้เจ้าอามเชยชมก็แท่งเอ็นในกำมือของอามมันใหญ่กว่าของผมมากคะเนด้วยสายตาคงประมาณเจ็ดถึงแปดนิ้วอามค่อยบรรจงกดยัดแท่งรักเข้าในรูสวาทภรรยาผมหน้าตาเหยเกเสียงซู้ดปาก อูยย..ซี้ดดด..เบาๆน่ะอามมันคับแน่น ฟิตตึงไปหมด..พอแท่งเนื้อหนุ่มแน่นของอามมุดเข้าไปจนมิดด้าม เขาก็โขยกเอวทิ่มแทงกระแทกเข้าออกถี่ยิบอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยภรรยาผมครางซี้ด..ซ้าด.ลั่นห้องอยู่ๆอามก็หยุดก้มลงไซร้ที่แผ่นหลังขาวเนียน และให้ภรรยาผมนอนหงายอ้าขากว้างอย่างรู้งานอามตามเข้าไปแทรกตรงหว่างขาเอาท่อนใหญ่ยัดใส่รูสวาททันทีอามโยกยกก้นกระเด้าอย่างรุนแรงต่อเเนื่องสองมืออามขยำขยี้เต้านมภรรยาผมจนแทบจะแหลกเหลว ใบหน้าก็ซบที่ซอกคอเรื่อยลงมาดูดหัวนมทั้งสองข้างภรรยาผมใด้แต่แบะขาถ่างออกสุดหล้าก้นยกเด้งสวนการแทงของเจ้าอาม หัวส่ายไปมาผมสยายบ่งบอกถึงความมันในอารมณ์ผมเห็นอามก้มกระซิบที่ข้างหู ภรรยาผมอิดออดนิดหนึ่งแล้งจึงพลิกร่างอวบออกให้อามนอนหงายภรรยาก้มลงอ้าอมแท่งรักมันใหญ่เต็มปากแต่เธอก็เก่งพยายามอ้าอมมันจนหมดแท่ง อามจับหัวเธอโยกขึ้นลงพร้อมกับเด้งสวนสักครู่อามดึงเธอขึ้นนั่งคร่อมตัวสองมือของเธอจับหัวเข่าอามแท่งของอามมันวาวด้วยน้ำรักรอสะโพกอวบให้กดลงมาภรรยาผมเธอคงอดใจไม่ไหวจึงก้มมองลอดหว่างขาขณะที่เธอยกก้นขึ้นมือข้างหนึ่งละวางจากหัวเข่าอามลอดใต้หว่างขาจับแท่งใหญ่ชักถี่ๆอามคงเสียวผงะลุกขึ้นนั่งสองมือเหนี่ยวก้นของภรรยาผมเหมือนเป็นการเร่งให้เธอกดตูดลงเร็วๆภรรยาผมสนองตอบด้วยการกดเนินเนื้อลงอ้าอมแท่งรัก แล้วเด้งขึ้นลงเร็วๆถี่ๆท่านี้จะเห็นบั้นท้ายอันอวบใหญ่และรูสวาทของภรรยาผมอ้าอมแท่งของเจ้าอามเต็มตาสุดท้ายเสียงอามบอกครูครับจะออกแล้ว..ผมจะพุ่งแล้ว ครูไม่ไหวเหมือนกันจะเสร็จแล้ว...อามรอครูด้วย..ฉีดเข้ามาในรูของครูเลย..ครูอยากใด้น้ำมานานแล้ว..ซี้ด..อ้าาาา..ครูเสร็จอีกแล้ว..ภรรยาผมยกสะโพกขึ้นลงกระแทกหนักๆแล้วจังหวะสุดท้ายเธอยกบั้นท้ายขึ้นสูงอัดก้นลงใส่แท่งของอามโหนกต่อโหนกบดกันเธอก้มกอดคออามแน่นร่างกายสั่นกระตุก ปากจูบปากอย่างดูดดื่มน้ำรักอุ่นๆของอามฉีดพุ่งเข้าไปในรูรักภรรยาผมอย่างเนืองนองเท่านั้นเองน้ำว่าวของผมถึงกับพุ่งกระฉูดอย่างแรงที่สุดในชีวิตจนร่างกระตุกหงึกๆบนต้นมะขามภรรยยาผมกับอามคงชุ่มฉ่ำเต็มไปด้วยไฟราคะเห็นทั้งสองคนนอนกอดกันกลม สีหน้าภรรยาผมบ่งบอกว่าใด้รับความสุขสมสุดยอดแต่ดูภรรยาผมคงติดใจแท่งรักของเจ้าอามเข้าให้แล้วเพราะหลังจากที่ทั้งคู่เข้าห้องน้ำชำระร่างกายกลับขึ้นมาขณะที่เจ้าอามกำลังยืนทาแป้งภรรยาผมเข้าไโอบกอดทางด้านหลังมองจากเงาสะท้อนของกระจกบานใหญ่มือเธออ้อมไปข้างหน้าจับเอ็นใหญ่ชักเข้าชักออกปลุกอารมณ์เจ้าอามให้พุ่งขึ้นมาอีกครั้งจนเจ้าอามหันหน้ากลับมายืนหลังพิงฝาขาข้างหนึ่งวางบนเก้าอี้ ภรรยาผมรีบย่อตัวลงอ้าอมแท่งเนื้อของลูกศิษย์จนอามเอาขยำผมเธอดึงเข้าดึงออกเอวก็แอ่นโยกดุ้นเอ็นใส่ปากเธอ ทันทีที่ลุกขึ้นยืนภรรยาผมเธอก็ถูกศิษย์รักจับหันหน้าเข้าข้างฝามือทั้งสองข้างยันใว้ที่ฝาบ้าน เอาขาเธอข้างหนึ่งยกวางบนเก้าอี้ เจ้าอามประกบแทงแท่งรักเข้าด้านหลังร่างภรรยาผมถึงกับโย้ไปมาตาแรงกระแทกแต่เธอก็ไม่วายเอียงหน้าเอาปากประกบจูบกับเจ้าอามที่อยู่ด้านหลังทั้งคู่กระเด้ากันอย่างเมามันเจ้าอามจับเอวภรรยาผมโยกอัดใส่เต็มที่ และทั้งคู่ก็จบลงที่ท่าขอบเตียงดูท่าเจ้าอามจะชอบเพราะท่านี้มากเพราะกลีบเนื้อภรรยาผมจะนูนเด่นเจ้าอามนั่งยองๆเอามือลูบไล้เนินนูนไปมาด้วยความเสน่หาพร้อมพรึมพรำ.ของครูงามถูกใจผมเหลือเกินขนดกดำกลีบร่องปิดสนิทเหมือนสาวๆ..ถ้าชอบก็มาเอาหาครูสิจ้ะครูจะรอ. ครู่หนึ่งอามจึงเอาแท่งเอ็นเสียบซอยกระเด้าถี่แบบไม่ยั้งภรรยาร้องคราง อูยยย..ซี้ดดด.อามครูจะ..จะเสร็จอีกแล้ว..เจ้าอามโยกเอวกระเด้าถี่เร็วยิ่งขึ้นสุดท9ายก็ฉีดน้ำสวาทเข้าในรูสวาทภรรยาผมอีกครั้งพลันที่น้ำรักฉีดพุ่งเข้าไปภายในร่างภรรยาผมสดุ้งเฮือก ผวาเงยหน้าซี้ดด.อ้าาา..ครูเสร็จอีกแล้ว..ครูถึงแล้ว..ครูมีความสุขที่สุด ก่อนกลับเจ้าอามยังไม่ลืมคลุกหน้าลงจูบลาเนินนูนที่อุดมไปด้วยขนดกดำและความชื้นแฉะของภรรยาผม
ขึ้นไปข้างบน Go down

ครูสอนเสียว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1